1. Khai mở Kênh hỗ trợ + Event Áo Giáp Vàng

2. Báo danh CCtalk nhận quà cực khủng

lần này ad không giải quyết cho em là không được

Thảo luận trong 'Giải Đạp - Khiếu Nại' bắt đầu bởi nga10ghj, 29 Tháng một 2015 lúc 11:45.

1. nga10ghj

nga10ghj Người chơi mới

Tối Hôm qua 28/1 em onl tới 9h rưỡi em mới out
    sáng nay ngày 29/1 em vào thì đã có người vào acc lấy hết vàng là 5tr rưỡi + 200tt và 1 vài món khác nữa
    trong khi đó hôm 27/1 em onl tới 9h và sáng 28/1 em vào đã mất gần 1k5 tt ( có 650tt và vàng + nhiều đồ khác)
    em đã phải đổi pass 2 lần và chuyển nét chơi để chánh bị hack....vậy mà trưa nay ngày 29/1 em vào lại mất hết tiền và đồ....ad có 1 lời giải thích cho em được không chứ cứ mất đồ thế này chơi nãn lắm anh...em thì đi học...tối 5h về cáy tới 9h mới nghỉ đc tý đồ nào mất sạch chơi j nữa...chân thành mong ad giải quyết giúp em....mấy cái mất em còn kiếm lại đượng nhưng acc này em sợ quá anh ak !

2. Vitcon

Vitcon Moderator

Bạn cho mình id đăng nhập, tên nhân vật và sever đang chơi nhé! Mình sẽ gửi yêu cầu của bạn lên cấp trên để xử lý! Thân

3. nga10ghj

nga10ghj Người chơi mới

4. Vitcon

Vitcon Moderator

Bạn để lại tên đăng nhập, tên nhân vật và sever nhé

5. Aries

Aries Độc Cô Cầu Bại Ban Điều Hành

Bạn để lại tên đăng nhập, tên nhân vật và sever bạn đang chơi để Hỗ trợ giải quyết nhé bạn.

6. nga10ghj

nga10ghj Người chơi mới

Tk:nga10ghi
    nhân vật: ThiênSứ
    sv: s4

7. Aries

Bạn chờ chút để mình kiểm tra...

8. Aries

bạn cho mình khoảng thời gian bạn mất đồ để mình kiểm tra nhanh hơn.

9. Aries

ThiênSứ Dung dịch keo khảm cao cấp (Đính kèm thư) 2015-01-29 05:07:40
    ThiênSứ Tinh hạch tiến giới trung cấp (Đính kèm thư) 2015-01-29 05:06:53

Khoảng thời gian 5 giờ sáng bạn có gửi đi 2 thư này. vui lòng kiểm tra lại

10. hocon

hocon Người chơi mới

khoảng 5h sáng nay tự dưng acc bị lỗi code 9 rồi sau 10 s mình lại vào thì đã xảy ra chuyện , thư danh hiệu mình k duyệt đã có người duyệt , và danh hiệu Thiên lý Lương câu đã đỗi thành Bách thú chi Vương . Trong 10s đó đã xảy ra việc gì mình nghĩ nó cũng liên quan đến việc 5h sáng ngày 27/1 mình mất sạch tt , đến 28/1 vẫn thế . Mình đã đổi cả pass nhiều lần , giờ đổi luôn cả pass email . Thế mà 29/1 vẫn xảy ra chuyện như thế trong 10 s . Mình log acc clone vào và trực sẵn và quả nhiên nick đang on mình bị lỗi code 9 và đá văng ra nhunbg7 nick phụ thấy nó vẫn sáng trên chỗ Bạn .

Đổi cả pass lẫn pass email rồi mà cũng thế , giờ tt mất hay quà mất cũng chả cần , hãy cho tôi đổi lại tên đăng nhập tài khoản luôn đi
    tài khoản hocon
    tên nhân vật hocon
    sv cự giải

11. hocon

hocon Người chơi mới

đây là ảnh mới chụp được lúc 2h về thằng hacker đã đổi cả email pass lẫn email nhân vật mà vẫn thế

Các file đính kèm:

Kích thước:
      202.6 KB
      Đọc:
      6
  12. Aries

Đây là toàn bộ hoạt động của tài khoản hocon từ lúc 4h đến 6h sáng ngày 27

13. AquariuS

AquariuS Moderator

Bạn ơi , trường hợp này thì máy bạn bị keylog rồi :) bạn thử ktra lại nha

14. Aries

Máy bạn đã bị cài Keyloger rồi. Nên bạn có đổi Mật khẩu thì nó cũng biết thôi. Bạn tải phần mềm diệt Virut quét Keyloger đi. thằng này chả phải hacker gì đâu.
    Bạn cho mình thời gian bạn bị lấy đồ. mình sẽ xử lý

15. hocon

hocon Người chơi mới

Giờ mình đã bảo không cần đồ tt mất gì cả hãy cho mình đổi cả tài khoản đi chứ thế này hết chịu nổi rồi , 2h 29/1 hôm nay nó vào acc mà còn bảo hăm dọa còn nói nữa thì set đồ ra đất hết

16. Aries

khoảng thời gian 2h ngày 29.1 tài khoản hocon không có hoạt động hay giao dịch gì nhé bạn

17. Aries

Việc bạn cần làm là quét virut máy bạn đi. Vì máy bạn có cài Keyloger nên cho dù có đổi tài khoản hay đổi pass cho bạn thì nó vẫn vào được thôi.

18. nga10ghj

nga10ghj Người chơi mới

mình chỉ onl vào khung giờ từ 10h trưa tới 1h chiều
    và 5 giờ tối đến 9h tối...còn lại là bị hack nó vào
    ad cho mình biết những người mình đã gừi thử đc k

19. nga10ghj

nga10ghj Người chơi mới

mình là mình chuyển net chơi liên tục...ad cho mình pik làm sao giữ acc đc chứ đổi mấy lần rồi mà nó vẫn vào đc

20. ngquangle

ngquangle Người chơi mới

tui bị mất hẳn acc luôn.
    không đăng nhập dc
    và cũng ko lấy lại mk = gmail dc ms đau